आमची उत्पादने

फायबर ऑप्टिक केबल

2018 मध्ये, फायबर ऑप्टिक घटकाची वाढती मागणी पूर्ण करण्यासाठी आम्ही फायबर ऑप्टिक तंत्रज्ञानाच्या माहितीच्या अभियांत्रिकीनुसार फायबर ऑप्टिक ड्रॉप केबलचे उत्पादन करण्यास सुरुवात केली.

फायबर ऑप्टिक केबल, ज्याला ऑप्टिकल फायबर केबल देखील म्हणतात ही एक असेंब्ली आहे जी प्रकाशाच्या डाळींद्वारे माहिती हस्तांतरित करण्यासाठी वापरली जाते.फायबर ऑप्टिक केबल एक किंवा अधिक फायबर ऑप्टिक फायबरपासून तयार केली जाते, दूरसंचार लाईनच्या बांधकामादरम्यान चांगले भौतिक गुणधर्म ठेवण्यासाठी विशेष सामग्रीसह मजबूत आणि संरक्षित केले जातात.

ऑप्टिकल फायबर हे एक तंत्रज्ञान आहे जे प्रकाशाला पातळ काचेच्या नळ्यांमधून प्रवास करू देते.काचेच्या नळ्या विशेष व्यासासह असतात, सहसा सिंगल मोड कनेक्शनसाठी 9/125.वेगवेगळ्या तंत्रज्ञानाद्वारे उत्पादित केलेले तंतू G652D, G657 A1, G657 A2 मानकांच्या ट्यूबच्या वाकलेल्या त्रिज्याची हमी देतात.फायबर कोर वेगवेगळ्या रंगांनी इंक केलेले असतात, जे केबल कोर स्प्लिसिंग दरम्यान सहज कनेक्शन बनवतात.

जेरामध्ये विविध प्रकारचे केबल्स आहेत जे अनुप्रयोग क्षेत्रावर अवलंबून असतात, जसे की:
1) FTTH फ्लॅट ड्रॉप केबल
2) FTTH राउंड ड्रॉप केबल
3) सेल्फ-सपोर्टिंग FTTH फ्लॅट ड्रॉप केबल
4) मिनी एडीएसएस केबल्स
5) डबल जॅकेट ड्रॉप केबल

वेगवेगळ्या प्रकारच्या केबलमध्ये वेगवेगळ्या घटकांचा समावेश असतो आणि वेगवेगळ्या अनुप्रयोगांसाठी वापरला जातो.काही ऍप्लिकेशन्स वॉटर प्रूफ, उच्च यांत्रिक शक्ती, यूव्ही प्रतिरोधक अशी विनंती करतात आणि आम्ही केबलमध्ये काही सामग्री (स्टील वायर, आरएफपी, अरामिड यार्न, जेली, पीव्हीसी ट्यूब इ.) मजबूत करतो.

जेराने GPON, FTTx, FTTH नेटवर्क बांधकामासाठी फायबर ऑप्टिक केबल सोल्यूशन यशस्वीरित्या एकत्रित केले.आमची ऑप्टिक केबल औद्योगिक इमारती, रेल्वे आणि रस्ते वाहतूक, औद्योगिक इमारती, तारीख केंद्रे आणि ect साठी सेंट्रल लूप किंवा शेवटच्या मैल मार्गांवर लागू करण्यास सक्षम आहे.

आमच्या केबलची कारखान्याच्या प्रयोगशाळेत किंवा तृतीय पक्षाच्या प्रयोगशाळेत पडताळणी करण्यात आली, तपासणी किंवा चाचण्या ज्यात इन्सर्टेशन लॉस आणि रिटर्न लॉस टेस्ट, टेन्साइल स्ट्रेंथ टेस्ट, तापमान आणि आर्द्रता सायकलिंग टेस्ट, यूव्ही एजिंग टेस्ट आणि इ. जे IEC-60794, RoHS च्या मानकांनुसार आहेत. आणि सीई.

जेरा सर्व संबंधित पॅसिव्ह ऑप्टिक नेटवर्क वितरण उपकरणे ऑफर करते जसे की: फायबर ऑप्टिक केबल क्लॅम्प, फायबर ऑप्टिक पॅथ कॉर्ड, फायबर ऑप्टिक स्प्लिस क्लोजर, फायबर ऑप्टिक टर्मिनेशन बॉक्स आणि इ.

अधिक माहितीसाठी कृपया मोकळ्या मनाने आमच्याशी संपर्क साधा!

पुढे वाचा
समाप्त...

https://www.jera-fiber.com/ftth-drop-wire/https://www.jera-fiber.com/self-supporting-ftth-flat-drop-cable/https://www.jera-fiber.com/ftth-round-drop-cable-fiber-optic-cable/दुहेरी जाकीट ड्रॉप केबल

 

पूर्व-कनेक्ट केलेली ड्रॉप केबल सिंगल ट्यूब एडीएसएस केबलमल्टी ट्यूब एडीएसएस केबल

 

जेरा फायदे